Amharic News

 

Title Filter 

Display # 
“የቡና ዝሪያ ማሻሻያና ጥራት ቴክኖሎጂ” የምርምር ፕሮጀክት አፈፃፀምና የጥናት ግኝት ላይ የመስክ ጉብኝት ተካሄደ Monday, 20 November 2017
ክልሉ ሰፊ የከበሩና የኢንደስትሪ ማዕድናት ክምችት ያለው መሆኑ ተገለጸ Friday, 17 November 2017
ክበቡ ለአዲስ ገቢ ተማሪዎች የእንኳን ደህና መጣችሁ ፕሮግራም አካሄደ Thursday, 16 November 2017
የከፍተኛ ዲፕሎማ መርሃ - ግብር ስልጠና ተጀመረ Wednesday, 15 November 2017
ዩኒቨርሲቲው ከኢትዮጵያ ቆዳ ኢንደስትሪ ልማት ኢንስቲትዩት ጋር በቅንጅት ለመሥራት ምክክር አካሄደ Saturday, 11 November 2017
ወጥ የሆነ የማጠናከሪያ ትምህርት ለመስጠት የተዘጋጀ የአሠራር ማዕቀፍ ላይ ውይይት ተካሄደ Friday, 10 November 2017
በሥነ-ተዋልዶ ጤና እና በኤች አይ ቪ/ኤድስ ወጣት-ተስማሚ የጤና አገልግሎት ላይ ሥልጠና ተሰጠ Friday, 27 October 2017
ለአዲስ ገቢ ሴት ተማሪዎች የእንኳን ደህና መጣችሁ ፕሮግራም ተዘጋጀ Wednesday, 25 October 2017
10ኛው የሰንደቅ ዓላማ ቀን ተከበረ Tuesday, 17 October 2017
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ከጥቅምት 2-4/2010 ዓ/ም የአዲስ ገቢ ተማሪዎች ሀገራዊ ሥልጠና አካሂዷል Friday, 13 October 2017

Page 1 of 25

«StartPrev12345678910NextEnd»